BTA41-600B
BTA41-600B
  • Hàng trong kho: 92
  • Nhà sản xuất: Nhập khẩu
  • Khối lượng: 0.10kg
  • Mã kho: 1701
  • Vị trí: 5B
Số lượng đã bán: 110
Lượt xem: 3576
16.200đ
Giá chưa bao gồm VAT: 15.000đ
Thêm vào giỏ
Triac BTA41-800B
Thông số kỹ thuật:
  •    Điện áp cực đại: 600V
  •    Dòng điện thuận cực đại: 41A
  •    Điện áp điều khiển mở van: 1.5V
  •    Dòng điều khiển mở van: 50mA
  •    Nhiệt độ làm việc: -40oC ~ 125oC
  • Triac BTA41 có thể chịu được điện áp cực đại đạt lên van là 800V cho cả chiều thuận và chiều nghịch. Dải nhiệt độ làm việc rộng từ -40oC  cho tới 125oC.
Viết đánh giá
Lưu ý: không hỗ trợ HTML!
Bình chọn
Không tốt Tốt
Hàng trong kho: 92
Triac BTA41-800BThông số kỹ thuật:   Điện áp cực đại: 600V   Dòng điện thuận cực đại: 41A   Điện áp điều khiển mở v..