BT131-600
BT131-600
  • Hàng trong kho: 500
  • Nhà sản xuất: Nhập khẩu
  • Khối lượng: 0.10kg
  • Mã kho: 801
  • Vị trí: 5B
Số lượng đã bán: 209
Lượt xem: 5277
2.160đ
Giá chưa bao gồm VAT: 2.000đ
Thêm vào giỏ
Thông số kỹ thuật:
           Điện áp cực đại: 600A
           Dòng điện thuận cực đại: 1A
           Điện áp điều khiển mở van: 1.5V (max)
           Dòng điều khiển mở van: 7mA (max)
           Nhiệt độ làm việc: -40oC ~ 125oC
bt131-600
 Sơ đồ kích thước Triac BT131
Sơ đồ kích thước Triac BT131
    Triac BT131 có thể chịu được điện áp cực đại là 600V cho cả chiều thuận và chiều nghịch. Dải nhiệt độ làm việc rộng từ -40oC  cho tới 125oC.
Viết đánh giá
Lưu ý: không hỗ trợ HTML!
Bình chọn
Không tốt Tốt
Hàng trong kho: 500
Thông số kỹ thuật:           Điện áp cực đại: 600A         &..