Module kích trễ 0-24s NE555-XY018
  • Hàng trong kho: 45
  • Nhà sản xuất: Nhập khẩu
  • Khối lượng: 0.10kg
  • Mã kho: 904
  • Vị trí: 1H14
Số lượng đã bán: 89
Lượt xem: 3361
27.000đ
Giá chưa bao gồm VAT: 25.000đ
Thêm vào giỏ
  1. Thông số kỹ thuật:
  2. - Kích thước: 54*19*18mm (dài*rộng*cao)
  3. - Điện áp làm việc: 5-30V
  4. - Thời gian trên 0-24s, nếu muốn trễ nhiểu hơn thay đổi tụ C2
  5. - Tích hợp cổng nguồn USB
  6. - Relay 10A/220V tương đương tải tối đa 2000W
  7. - Ứng dụng trong kiểm soát còi báo động, dây mayso đốt nóng, đèn
module kic tre 0-24s ne555-xy018
Viết đánh giá
Lưu ý: không hỗ trợ HTML!
Bình chọn
Không tốt Tốt
Hàng trong kho: 45
Thông số kỹ thuật:- Kích thước: 54*19*18mm (dài*rộng*cao)- Điện áp làm việc: 5-30V- Thời gian trên 0-24s, nếu muốn trễ nhiểu hơn thay đổi tụ C2- Tích ..
27.000đ
Giá chưa bao gồm VAT:25.000đ
Thêm vào giỏ
Hàng trong kho: 25
Đế ra chân USB A đầu cái - USBde ra chan usb a dau cai ..
Hàng trong kho: 118
Cáp chuyển USB sang RS232 - Giao tiếpcap chuyen usb sang rs232 hl-340..
Hàng trong kho: 13
Module led 3W - Led các loạimodule led 3w..
Hàng trong kho: 6
Hàng trong kho: 34
Bóng đèn LED 12V-85V 15W - Chế cháoĐiện áp hoạt động: 12-85VDCQuang thông: 450 (lm)Kích thước: 70*95mmChiều dài dây: 1.2mTuổi thọ: 5000hHệ số côn..
Hàng trong kho: 1003
Thông số kỹ thuật:             Điện áp cực đại: 600A       &..
Hàng trong kho: 106
Vol kế điện tử 3 dây 0.36 inch 0-30VDC - Máy đo và phụ kiệnvol ke dien tu 2 day 0.36 inch 0-30VDC..