FQPF10N60C Kênh N
FQPF10N60C Kênh N
  • Hàng trong kho: 181
  • Nhà sản xuất: Nhập khẩu
  • Khối lượng: 0.10kg
  • Mã kho: 1764
  • Vị trí: 5B
Số lượng đã bán: 169
Lượt xem: 3417
9.720đ
Giá chưa bao gồm VAT: 9.000đ
Thêm vào giỏ
Thông số kỹ thuật:
Loại thiết kế: FQPF10N60C
Loại bóng bán dẫn: MOSFET
Loại kênh điều khiển: N-Kênh
Công suất tiêu thụ tối đa (Pd): 50 W
Điện áp nguồn xả tối đa | Vds |: 600 V
Điện áp nguồn cổng tối đa | Vgs |: 30 V
Điện áp ngưỡng cổng tối đa | Vgs (th) |: 4 V
Dòng xả tối đa | Id |: 9.5 A
Nhiệt độ mối nối tối đa (Tj): 150 ° C
fqpf10n60c kenh n
Viết đánh giá
Lưu ý: không hỗ trợ HTML!
Bình chọn
Không tốt Tốt
Hàng trong kho: 181
Thông số kỹ thuật:Loại thiết kế: FQPF10N60CLoại bóng bán dẫn: MOSFETLoại kênh điều khiển: N-KênhCông suất tiêu thụ tối đa (Pd): 50 WĐiện áp nguồn xả t..
9.720đ
Giá chưa bao gồm VAT:9.000đ
Thêm vào giỏ
Hàng trong kho: 408
Kẹp cái sấu nhỏ - Jack DCkep cai sau nho ..
Hàng trong kho: 21
TL494 - Dao động..
Hàng trong kho: 6
Vỏ mica Arduino Mega - Arduinovo mica arduino mega..
Hàng trong kho: 16
Hàng trong kho: 99
Hàng trong kho: 25
Hàng trong kho: 13
module 8 relay kich muc h/l 5v..
Hàng trong kho: 13
Đế ra chân USB B đầu cái - USBde ra chan usb b dau cai..
Hàng trong kho: 48
Hàng trong kho: 205
Điện trở nhiệt NTC 10D-9- Giá trị điện trở: 10 ohms 25oC - Giá trị B: 2800K - Hệ số công suất: 12mW / ° C- Hệ số thời gian nhiệt: 33S&n..