Mạch hạ áp 3A mini QS-1205CME
Mạch hạ áp 3A mini QS-1205CME
  • Hàng trong kho: 40
  • Nhà sản xuất: Nhập khẩu
  • Khối lượng: 0.10kg
  • Mã kho: 1454
  • Vị trí: 1C25
Số lượng đã bán: 237
Lượt xem: 5376
16.200đ
Giá chưa bao gồm VAT: 15.000đ
10 sản phẩm trở lên giá: 14.040đ
Thêm vào giỏ
Mạch giảm áp DC Mini 3A có thiết kế nhỏ gọn nhưng theo thông số từ nhà sản xuất có thể giảm áp với dòng đầu ra tối đa lên đến 3A, mạch được sử dụng để giảm áp DC - DC với phương pháp giảm áp xung cho hiệu suất lên đến 97.5% và IC giảm áp không bị nóng, phù hợp cho các ứng dụng cần giảm áp DC, cấp nguồn cho board mạch,...
Dòng điện đầu ra có thể đạt tới 3A và có thể chạy ở mức 2,1A trong thời gian dài, do đó có nhiều biên độ.
Thiết kế mạch mới được áp dụng, không cần tụ điện phân và tụ điện tantalum (tụ điện phân có tuổi thọ ngắn, tụ điện tantalum có nguy cơ nổ). Sử dụng hai tụ gốm rắn (MCC) cỡ lớn hiện đang được sử dụng trong các mạch cao cấp. Giải pháp mới sử dụng chỉnh lưu đồng bộ, hiệu suất chuyển đổi mạch rất cao, hiệu suất lên tới 97,5% khi chuyển đổi 6,5V thành 5V 0,7A và 94% khi chuyển đổi 12V thành 5V 1A, không giống như một số đối thủ cạnh tranh có hiệu suất chỉ đạt 60-70%. (Kiểm tra hiệu suất loại bỏ sự sụt áp của diode bảo vệ ngược đầu vào và cầu chì).
  Dòng điện tĩnh thấp, 0,85 mA. Không cần công tắc khi kết nối với ắc quy ô tô. Có thể kết nối với đường dây bật lửa thuốc lá hoặc đường dây nguồn ACC.
Thông số kỹ thuật:
  • Điện áp đầu vào: 4.5 ~ 20V
  • Điện áp đầu ra: 0.8 ~ 17V (có thể điều chỉnh hoặc hàn cố định ở mặt sau)
  • Dòng ra: Tối đa 3A
  • Dòng liên tục 2A
  • Tần số chuyển đổi: 500kHz
  • Độ gợn đầu ra: < 20mV
  • Hiệu suất chuyển đổi: 96% (tối đa)
  • Nhiệt độ hoạt động: (-40oC đến +85oC)
  • Kích thước: 20 x 11 x 5 mm
  • Trọng lượng: 2g
mach ha ap 3a mini QS-1205CME
Viết đánh giá
Lưu ý: không hỗ trợ HTML!
Bình chọn
Không tốt Tốt
Hàng trong kho: 40
Mạch giảm áp DC Mini 3A có thiết kế nhỏ gọn nhưng theo thông số từ nhà sản xuất có thể giảm áp với dòng đầu ra tối đa lên đến 3A, mạch được sử dụng để..
16.200đ
Giá chưa bao gồm VAT:15.000đ
Thêm vào giỏ
Hàng trong kho: 29
Kìm tuốt dây điện YTH318kim tuot day dien YTH318..
Hàng trong kho: 22
Hàng trong kho: 101
Giới thiệu:Mạch cấp nguồn DC-DC Power Supply 3.3VDC 5VDC ASM1117 được sử dụng để tạo điện áp 3.3VDC 5VDC với dòng điện tối đa lên đến 800mA cấp cho mạ..
Hàng trong kho: 81
Tấm foamex 400x400x5mm - Board đồng, test boardtam foamex 400x400x5mm ..