Nút nhấn giữ có đèn phi 16 R16-503AD 3A 250V
  • Hàng trong kho: 285
  • Nhà sản xuất: Nhập khẩu
  • Khối lượng: 0.10kg
  • Mã kho: 1906
  • Vị trí: 2A
Số lượng đã bán: 473
Lượt xem: 2199
8.640đ
Giá chưa bao gồm VAT: 8.000đ
Thêm vào giỏ
Thông số kỹ thuật:
  • Có 2 màu: đỏ và xanh lá
  • Kích thước: 16mm
  • Tiếp điểm : 3A 250V
  • Đèn Báo: 1.5V
  • Dòng: 10mA (Nối trở theo điện áp sử dụng)
  • Loại: nhấn tự giữ
  • Ứng dụng: Làm công tắc ON-OFF nguồn AC, DC
nut nhan giu co den phi 16 r16-503ad 3a 250v
Viết đánh giá
Lưu ý: không hỗ trợ HTML!
Bình chọn
Không tốt Tốt
Hàng trong kho: 285
Thông số kỹ thuật:Có 2 màu: đỏ và xanh láKích thước: 16mmTiếp điểm : 3A 250VĐèn Báo: 1.5V Dòng: 10mA (Nối trở theo điện áp sử dụng)Loại: nhấn tự giữỨn..