Module kích trễ 0-24s NE555-XY018
  • Hàng trong kho: 45
  • Nhà sản xuất: Nhập khẩu
  • Khối lượng: 0.10kg
  • Mã kho: 904
  • Vị trí: 1H14
Số lượng đã bán: 89
Lượt xem: 3362
27.000đ
Giá chưa bao gồm VAT: 25.000đ
Thêm vào giỏ
  1. Thông số kỹ thuật:
  2. - Kích thước: 54*19*18mm (dài*rộng*cao)
  3. - Điện áp làm việc: 5-30V
  4. - Thời gian trên 0-24s, nếu muốn trễ nhiểu hơn thay đổi tụ C2
  5. - Tích hợp cổng nguồn USB
  6. - Relay 10A/220V tương đương tải tối đa 2000W
  7. - Ứng dụng trong kiểm soát còi báo động, dây mayso đốt nóng, đèn
module kic tre 0-24s ne555-xy018
Viết đánh giá
Lưu ý: không hỗ trợ HTML!
Bình chọn
Không tốt Tốt
Hàng trong kho: 45
Thông số kỹ thuật:- Kích thước: 54*19*18mm (dài*rộng*cao)- Điện áp làm việc: 5-30V- Thời gian trên 0-24s, nếu muốn trễ nhiểu hơn thay đổi tụ C2- Tích ..
27.000đ
Giá chưa bao gồm VAT:25.000đ
Thêm vào giỏ
Hàng trong kho: 956
Thông số kỹ thuật:Transistor TL431 TO-92 100mA 36V..
Hàng trong kho: 146
Hàng trong kho: 23
Đế 3 pin AAA - Pin và phụ kiênde 3 pin aaa..
Hàng trong kho: 634
Đế pin 9V - Pin và phụ kiênde pin 9v..
Đầu nối chống nước PG16
Tạm hết hàng
Đầu nối chống nước PG16 - Khácdau noi chong nuoc pg16 ..
Tạm hết hàng
Mạch tạo trể 12V 0-25s Mạch tạo trể 12V 0-25s
Ngừng kinh doanh
Thông số kỹ thuật:Điện áp sử dụng: 12V DCThời gian trể: 0-25sĐiện áp điều khiển tiếp điểm đóng ngắt Relay: 10A-250V AC, 10A-30V DC Mạch tích cực ..
Ngừng kinh doanh
Hàng trong kho: 85
THÔNG SỐ KỸ THUẬT:- Ngõ vào: 2 - 24V- Ngõ ra: 5 - 28V- Dòng ngõ ra: 1A (tối đa 2A)- Công suất: 6W- Hiệu suất: 93%- Kích thước: 30*17*14mmmach tang ap ..