BT131-600
BT131-600
  • Hàng trong kho: 500
  • Nhà sản xuất: Nhập khẩu
  • Khối lượng: 0.10kg
  • Mã kho: 801
  • Vị trí: 5B
Số lượng đã bán: 209
Lượt xem: 5278
2.160đ
Giá chưa bao gồm VAT: 2.000đ
Thêm vào giỏ
Thông số kỹ thuật:
           Điện áp cực đại: 600A
           Dòng điện thuận cực đại: 1A
           Điện áp điều khiển mở van: 1.5V (max)
           Dòng điều khiển mở van: 7mA (max)
           Nhiệt độ làm việc: -40oC ~ 125oC
bt131-600
 Sơ đồ kích thước Triac BT131
Sơ đồ kích thước Triac BT131
    Triac BT131 có thể chịu được điện áp cực đại là 600V cho cả chiều thuận và chiều nghịch. Dải nhiệt độ làm việc rộng từ -40oC  cho tới 125oC.
Viết đánh giá
Lưu ý: không hỗ trợ HTML!
Bình chọn
Không tốt Tốt
Hàng trong kho: 500
Thông số kỹ thuật:           Điện áp cực đại: 600A         &..
2.160đ
Giá chưa bao gồm VAT:2.000đ
Thêm vào giỏ
Hàng trong kho: 13
Mũi hàn 30W - Dụng cụ hàn và phụ kiệnmui han 30w..
Bút thử điện
Tạm hết hàng
Bút thử điện - Dụng cụ hàn và phụ kiệnbut thu dien..
Tạm hết hàng
Hàng trong kho: 2
30AWG wire wrap tool - Dụng cụ hàn và phụ kiện30awg wire wrap tool..
Hàng trong kho: 119
Hàng trong kho: 70
Mỏ hàn 60W có đèn - Dụng cụ hàn và phụ kiệnmo han 60w co den..